Notre mariage Bienvenue sur notre nouvelle émission dénommée Notre mariage L'émission Notre mariage est une émission qui passe sur télévision, radio et sur internet en ligne comme en version vidéo et documentaire en vue de garder les souvenirs des couples Elle a pour but de bien informer notre communauté Comment faire le préparatif du mariage, du débit jusqu'au jour du mariage et avoir un souvenir bien gardé dans des bibliothèques. Et là aussi pour but d'informer les jeunes gens, gens comment on peut être bien organisé même si on n'a pas de moyens et aussi montrer dans notre programme le plus beau mariage. Dans ces cas, on entrera en détail. Quand Bukavu, c'est un millier où les jeunes gens se forment de faire leur mieux possible pour se marier, l'équipe de notre mariage va s'occuper du mariage le plus pauvre, le plus riche et le plus moyen pour y trouver les éléments de comparaison, la différence, la qualité et l'élément unique vidéo. Bienvenue sur notre émission Notre mariage. Église, maison, impression, des décorations, nous vous invitons à participer et contribuer par rapport à vos expériences dans ce domaine du mariage. ambo wapende wasikilizaji wa radio na televisien canal fitire na karibuni kufata kipindi kenyu kipendelevu kipindi kenyu nentre mariage amandoa yetu na ni kipindi ambacho kinatolewa pambela ya microhone nami aline njovu ni kipindi kipya ambacho ktakwana wajia kila siku na pasakama nahihi na, ki ki na ni kipindi ambacho kinaongelea kusa doa kinaonesha naaanawa kuaa ndoa yako a doau y amb unataka kupartii kundani ya kipini ketu kiwa unaprpare doa amakiwaoaniyadoa nakusai wacumba amnau natkuasai na waiki elengola ambon unza ku tumatuma munaita ku 09 309 75 73 42 95 amaku 089 20 38683 89 20 38683 amaku page facebook yetu nandika tu nontre mariage onandika nontre mariage nonatuma maoni yako na kwa siku yaleotutakuwa na mwalika yetu ambai ni bona clémet juma ni jn marier mweny alifanya dowa mwezi wa sita na tutafata mazungumuzo yake anaongea ana mengi kuna ko mipon ake bna tom be mio alijikaza kaza akaowa akaowa mobibi ake na, na mariage kapita na opasai biko munyumba basi basinawacha ndani ya mikono yake bwana tom umbeni akijajiliana naye bwana clema juma When they come they already know I'll be right beside you Like the wall of Jericho They don't know, they don't know They don't know what's going on When I get so, when I get so, when I get so my baby boy I'll be a soldier for you I'm getting the time kung fu. You should know I got it. And you don't need to got me too I'll be right beside you in anything that like you do If you ever been saving I will be running to you, running, running, running to you. I'll be running to you, running, running, running to you. Anywhere that you go to running, running, running to you. I'll be running to you, running, running, running to you. Anywhere that you go to. when i'm looking for trouble it's cause i know that i got you one more my best everybody oh oh and it's because of your comfort i know time that i'm out of control you hold me you never never let go you so let go my baby boo. Sa leo tuko na, mw- na mwalikwa wetu jina lake naitwa m clema juma kgc ambaye arusi yake ilipitikana hapa juzi tu mwaka huu t 29 mei mwaka 221 e, karibu mndugu lnaza kuj asante sana kwa kunikaribisha kwa kipindi hiki ambacho ni kipindi kizuri sana cha hadisi ya ndoa kwa ukweli kwa majina naitwa clema juma kgc nimefanya ausi yangu cha wiki makumi mbili na kenda mwezi wa tano mwaka huu na mke wangu kecha srafe uh, ni ndiye ambaye eh, nimebarikiwa naye kuwa naye kwa pamoja kwenye ndoa hadi kifo cha uzee kitakapo kututenganisha mimi naye kwa hiyo eh, nashukuru sana kabisa kwa kunialika kwa kipindi hiki nitakuwa na swali la kwanza swali la kwanza ni nini nataka unijulishe utuambie kama sisi vijana utupe haditsi ya harusi yako yaani kuanzia jinsi mlivyoanza maandalizi vitu ambavyo mlivyovipitia hadi mlivyofikia siku ya harusi unaweza ukatufafanulia kidogo hadisi kidogo kidogo tu <laughs> kwa ukweli hadisi hi ni hadisi nzuri sana na kwa kweli hadisi ambayo inauswa na ndoa na nyinyi vijana ambao kwa kweli mnatarajia kufanya harusi pia mnatarajia kuingia katika ndoa ni vizuri kabisa kupokea na kuchukua adisi za wanandoa ambao zilifikia a, mimi kabla sijafanya sija harusi ya kwangu ama ndoa ya kwangu a, nilikuwa nikichumbia mke wangu kwa kiswahili cha bukavu nilikuwa nikisupa <laughs> nilikuwa nikisupa mke wangu kai na kwa mapenzi yangu mimi naye tukapendana tukaanza nikamwona dada mrembo sana nikampenda baada ya kumpenda akanipatia maneno matamu akaniambia naye amejisikia nimeingia ndani ya moyo wake na tukaanza mapenzi kwa ukweli tukapendana ikafikia kwa ukweli tukishapendana mabinti wakitembea wanaume pia nao wanakua wakitembea nikajiuzulu nae akajiuzulu tukaachana kwanza kuachana kwa ukweli mkuachana naye akachumbiliwa na mimi nikachumbiliwa pamoja tena kamia oa kwa ukwe oana koka kuakonatembea naye unajua miezi ine kabla sijafanya harusi kwa kweli ilikuwa mwezi wa kumi eh, mm-hmm. na mbili ikawambia kwa kiusika vitu vya mingi ama ukuwe na mali nyingi hapana fanya ya kadiri nyoko nayo ikafika mwezi wa, wa pili nikabeba mali ambayo nilikuwa nayo na tukaanza maandalizi maandalizi matayarisho ikafikia kwanza kwa kukolecanikukumbushe kama stak saa ikafikia mm. tariki makumi mbili na ine mwezi uo wa tano mbele ya yaarusi mbele ya Sivili. mangue nilikuwa nshatayarisha kwanza ataya ikakuliwa <laughs> lakini nikasema acha nijipe moyo nkwateleishn ukagalia pa zangu utautaa ilanya va ya nikavala hata pantalo yangu t nilikuwa nayo na kwa i awaie lakiniikaitava asa mimi nilitafuta tukushauria uh, uh, nyinyi vijana ambayo mjaa akwamba ua wanza nkutayaisha utayarishananagan uwanza o a hii mwanzo yenye niko nayo mwenzangu anaweza kubali tuiongelee yako tuipandikize mimea ama mboleo na ina vimba nayo ikisha vimba najua kama mwenzangu mwetuko naye kwa ukweli nishamupata ama sijampata jua utapangia mi kwena mtu mutapangia yni ukisha tafuta unapata mtu si so, unapata mtu Nani, yapo, nipo, una nae, nae, yeah. na ni yapo ndipo utaanza unamupropose munaongea naye akikuitika mnaanza sa panga naye maisha na ni kweli kua haditsi ni ndefu sanasasa hmm. uh, ndugu lm nikitaka kujuamb najua kuna shida na kuna furaha lakini kama ukigusia kidogo katika maandalizi kutokea toka ulivyochukua hatua kwamba nataka nioe sasa mpaka siku ya harusi kulikuwa matatizo gani ambayo umepitia shida kwa ukweli inakuwa inakuwa kwa ukweli mukupendana njo eh, hapo ndipo wazazi ama waliotutangulia wanasemakama unyumba hamna raha tu kila siku pamoja vilevile muuchumba namo hamna raha kila siku kunakuwa wakati nyingine kunaweza kuwa ma kidogo mnafanya kaange kadogo mmoyo anasirika mwengine anasirika lakini matatizo mengi ambayo nilikutana nayo e, katika, katika uchumba wangu ilikuwau awenzanguu yumaania m koailikuwa nikitumikaata na e, a nikonaweka kkeli kukula kn ikua uu iat o nilicukuamwanamke ikakamata ya mwanamke wangu natuko pamoja fura, na katika furaha kuna maneno ambayo unamweza kuwa mkonaongelea kuna vipindi vya furaha munaweza toka pamoja na mnaweza toka pamoja na mnakmnasirika lakini hiyo vipindi vyote wa ambao najua eigani na unapenda mwenzako mnaendelea mbele mnasonga mbele na siku zinaenda ndugu Clement. kabla kablauangia ndani zaidi nina swali fulani ndio haswaaswa kuna vipengele kama vile vitatu mm. kwanza kuna steji ya uchumba kuna sti ya kwenda kutosha mali kuna stage ya kusema ndo sasa tunaanza kuandaa sasa karama ya harusi sasa ulianzaanzaje tuseme kama vile ilikuaje mpaka kwa mvishapete a uchumba ili kwaje kwaje mpaka mkapangilia kwenda kutoa harusi tuseme pa imshaaa umeshapata mali kama ulivyosema sahivi sasa umesha, ulivyo, ulivyo, ulivyo, sasa umesha u, u, na kipi cha kwanza katika hivi vipengele <laughs> kweli kitu ya kuanza, ya kwanza ilikuwa nilielezea wazazi wazazi nilipoelezea nikaenda na vyoe nikaambia wazazi natamani kupata mwanamke mwanake yani mchumba wangu tayari ni fulani nikamwambia nikawaambia nikete walipokamata envelope ama baasha ya kwangu wakacheki wakasema kwa ukeli umeshaongea kaambia mimi nimesha maliza na mke wangu yote nini ni kwenda kutu kutimiza kupana abaa ikaaatiaaniaaena ikapita sababu mubukavu srit nanzatuma atuafanye mai maprsentaioi kafikia period tukamaliza tena mwezi moja tu iyo mwezi moja bada ya pale nikafanya a maria hiyo siku ya maria s ni na magaribi nikafanya dt ofisiel ilikuwa siku ya ine siku ya tano nikaipitisha vile siku ya posho e, yaani ile tariki makumi mbili na kenda ikakuwa harusi ya kwangu na baada ya harusi nikaenda kwenye sherehe ya kukula na kukunywa ha? hapo mm. unaalika watu tukacheza pamoja na baada ya hapo tukaenda sasa kwa kipindi ambacho ilikuwa siku yangu ya usiku wa magharibi na mke wangu <laughs> sasa Eh, nimewaikugavijana ni, ni ni, wanajiuliza sasa wangine wanasema iti huwezi ukamuvishe mke wako m, pete ya uchumba kabla ujamtolea mali sasa hoyo ilikwaji kwaje tauchumba uh, nsa kabla ujatoa mali au limpaga pete ya uchumba p kutoa mali hapo hmm, maswali yako yamekuwa mengi a, kwa ukweli kipindi cha pete ya uchumba ni mambo ya niseme kwa kifarana modernisatio ni wakati mingi watu njowaanasma tate yangu mzala baba yangu mzlbab yanuaikuwa kipindi cha eigence aseemu mpaka ni kwe na pete kama unajisikia unawezamvika aaa anu va a uhmayo mwezi moya yamaaaia oot utakoita waaaumshakuwa na kunivika, pita, mchumba akaniambia kaukweli mume wangu m nakutumaniaaaauhumbaaua wakusema asema ataongea asiongee lakini mimi ipete ya uchumba naeweka nalibakia na nay ilifika siku ya maai ndo na tukakuwa nafanya sasa maane anaala uanamnaaamba tana kaa auna mataua sasa uh, l anajua um, haswahaswa zumuni la like, kipindi like, hiki ni kutaka kuinforme vijana eh, kufanya maria kusema kama wawe na ujuzi wajue jinsi ya kwenda katika mambo yao ya kuandaa eh, harusi zao eh, sasa hebu tuende kwenye kipengele chapili ambachokamaulitesea eh, kidogo, tunataka mbo, mbo, ul, ul, ul kidogo nena, nene. lakini nataka utuambie vipindi gani venyew ulipita emo katika uandalizi wa harusi yako katika swala haswa, haswa la finance kama vile mimi kijana ambaye sijaoa kijanakwambia bwana nimeshampata mchumba lakini bwana ndio hivyo mimi sina kitu lakini kweli ningependa mchumba wangu mwezi fulani unaweza unaweza kusema nmoaakanshaure kumaauanzie apa nauishie apana mamboyao ataenda kabisa Kukweli kwa ukweli kwa vipindi mbalimbali ya finans unajua pesa kwa ukweli ndio finani yote lakini vijana ambao ajaoa kuhusu hiyo swara ya finans mimi kwanza jambo la kwanza nilikuwa rafiki wa baba mke wangu nikamsogelea wakati nilipomsogeea nilimsogelea sababu gani nilijua kwamba mke wangu naye anapatanaka na baba yake sana niipojua kwamba wanakuaka na, na kolaboraio sana na baba na mii nikajikaza nikuwe rafiki nika wa mm-hmm. baba kaanya maaangu sitaina na si namwae namwambia baba hapa hivi nikuwa natayarisha y ah, mwanangu tafuta etya5a kama itapatikana a eeunaweza pataen bil na niyapo sikujitia mbitu ya sana sababu mi oetiakukua nijitie bt a lakini ti nikuwe na mke wangu na baadaye nitakapokuwa naye sabuni itatoka wapi mafuta itatoka wapi huyo hmm. babo moja akaniambia pari ununue vest ya a nunua ya sedola sedolar mwanamke ataanzia yako maisha na kwa kweli niliwahi niliwaifurahi nilimaliza harusi yakwangu sikukuwa hata na deni ya mtu mmoja mojaambo sasa eh, swali lingine hapo ilikuwa kuhusu eh, eh, swala la uchumi sasa hebu tuseme sasa kama vile mimi mtu ambae sijua harusiaaakagakwagaje asasa maandalizi si tunajua kama tukiandaliwa tunaenda tuki tunaenda tunakula tunaitwa tunapiga mapoto tunafanya nini mambo mapotoaabo lakini sasa kama vile mtu mtuambae umefanya harusi hadi ufike kwenye harusi kuna sti ngapi Min, vi, kuna hatuai ap kwanzia namkuta mke wako hadi siku mnaana nasema anzaga na hiki nikafanya hiki nikafatilia na hiki mpaka ukaaaau ya kwa ukweli kipindi cha kwanza ili nilikwambia tangu tangu mbele mwanzo nilitafuta nikasogelea mke mke wangu niliposogelea kambiatanu aanoge waawake iliowasogeea kasika mafikiri yao ni namna gani wanaongea ngapi wanahitaji mali niliposikia hiyo hatua zote nilitafuta pesa nilipopata pesa nikasogelea sasa jamaa yakwangu jamaa yakanu piakasmamwanaunatafutafanya aus attakuuilia ka ukeli jamaa yakuupilia saa na n vuri sana kama unatafuta fanya harusi sogelea jamaa yako kama jamani jamaikwa uoa aaa yakau ilikuwa kwa umoja wakaungana wakasema kabisa na hapa tunaanza manani ma, ma, ma, marenyo wakaanza vipindi vya marenyo mi ndakuwa niko fasi fulani wananii takuya kwenye renyo ya kwako tulipanga hivi na hivi sale ndio tutakuwa nao lazima tutakuwa na lazima ya vitu fulani tutafanya renyo tatu walipokuwa wako napanga wakonapanga nami nikopanga ndakuwa na waministr wa wangapi mkewanuopata namna gani unaanza fikiria mambo ya, ya mbele ndipo mbelemaandaliiendea iokua tayari na pesa kidogo nishapana pesa nilipo maliiiota nikaingesamua ya preparation yaani ku, ku, kusogelea wale wazee sasa yani par na maren na wale wazee wakubwa wanatupea sasa mashauri mashauri na niapo wakati nilipotafuta par na marn ni hapo ndipo nilipewa sasa ujuzi ya kuingia nayo ndani ya, ya, ya unyumba nilipoingia ndani ya nyumba nilikuwa nishakuwa na maandalizi ya, na mare na nagisi, vile, e, ya a ya mwaz, na a na wal wazee ambao ilikua nikiwasogeleawaknyam hivaasawasawa naiutaweautahtaum naa ndoo kipindi yanu ya sueakamataanuua labda sa- unaasahau hiyo ati lakini pamoja na maandalizi hautachagua dati ya maandalizi ya ndoa na mewao aa ukisha mkontakte mnaongea naye nayenamwaiyo ah, ah, kipindi sababu eh, eh, siku yenye ya usiku, eh, usiku usiku wa manono wakati wa malaika unawaona kabisa hacha ha, nikuletee buroa uyahoa wakati wa ule usiku kabisa munaandaa nini kutakuwa nini tmta hiyo vipindi vyote mtatayarishiwa hiyo napaleevusikiliza na kidogo Niyo? apo umeruka kidogo lakini nasikia kama ni swala ambalo lila kuongeleazi kwa hiyo katika maandalizi ya ndoa kuna munafanya na yaani siku ya ndoa mnayandaa kufatana na hayo mambo ambayo anasema kwamba siku ambayo mke wako ili isije kananii ikalete zogo kusema sasa bwana ndoa imekuwa leo usiku na ndo ni nimeingia katika mambo yao unasikia ah. wote kabisa unateseka basi kwa hiyo na mimi nikwasijuu hilo kabisa ni vile mutu akiuliza vipindi gani vya muhimu ambavyo eh, unaweza kuviandaa vizuri katika ndoa kuna vipidi mavipindi gani ambavyo viko muhimu ambavyo naweza ku, kuwetea manani mfano sijui nisemeji sikw ukweli nimesikia kwa ukweli kwa swala ya vipindi muhimu hakuna kipindi nyaiku mu, muhimu katika uchumba na kabla haujafikia eh, harusi na mpaka siku ya harusi vipindi vyote ni vya muhimu lakini uvipangilie uvipangilieo mwenyewe kwanza sawasawa na kuangalia tim yakwako na vyouko naengelia amo vinahusu nini na baadaye kwa ukweli eh, watu wengi ambao wajaoa wanaangalika ya kwamba seme kipindi tu eh, cha ah, ftiftiwatabasi hmm. ni zarau benzangu eh, unasababu kama baada ya ft huyo mwanamke atakulomba sukari asubuhi baada ya fet yo mwanamke atakulomba atakulomba labda mkate asubuhi s wao utakuwa ulitayarisha yote kwa feti unasababu kama kesho iko lakini kama ulipata mshauri mzuri atakwambia kwa ukweli vipindi vyote vya ndoa vyote ni vya samani aya ndugu, uh, eh, ndugu lment sasa nataka anataka a utupe sasa ushauri sisi ambao hatujaoa sisi ambao hatujafanya harusi Uh, lakini tunajiandaa <laughs> uh, tunajiandaana kidogo tu utakuwa oh, namna hiyo oh, sasa utushauri mm-hmm. mtu akitaka kufanya harusi wewe kama mtu ambaye umesha kuwa na mke ndani ya nyumba unaweza ukawashauri shaurije hawa vijana ambao wanataka kuoa wale ambao wana wezo na wale ambao hawana uwezo lakini wote ambao wanataka kufanya nini kuoa kwa kweli shauri ambayo nawezasema nawezasema kwa mashauri mawili ama matatu hivi kwa shauri langu la kuanza unatamani kuanza kuoa fikiri na kujua yule ambaye natafuta oa yule ambaye natafuta anza naye maisha ya milele ha? mchungaji wangu Pastor mwira ndo alikuwa nasema maisha ya tangu mwanzo mpaka uzee wenyu maisha ya milele huyo mtu kwanza niko naye baado shakuwa naye katika uchumba ulihomfn amb s tafanya i ie nauyhyo maatu ambazotafanya usiditie mmambo ya, ya juu sana naunahiyoi ama ia i ikuangalia i wo unajua kama mimi niko na aaa ukishasogelea saasaksi nilikuambia wale wazee watakupea mashauri yaani usijifungie kuvitu usibanie maneno usibanie mawazo shirikisha wengine pia hiyo mawazo ukisha shirikisha wengine hiyo mawazo, mawazo kwa ukweli utapewa mashauri nisishirikishe tu moya nakusima ndugu yangu fulani alioaka ndo yake ko sio juu ya ndoa ya fulani iko vizuri ndoa yako takua vizuri lakini shirikisha kwanza mawazo kabla ya kuingia katika ndoa ukshashirksha watu wenmawa watakupea mashauri lakini usijichia tena pia mnivonyauka niyo tudo shauri ba a ambao awajaaya hmm, ndugu um, ba um, nilikua nataka nikuambie kama unayo m yyote naza kamwambia mpenzi mpenzi wako ambaye ni mke wako sio tataraja ni mke amba nakanae sikuhikwa ah, kweli <laughs> mesji ni nyingi sana lakini achaniambie tuknssabau aatutafikiauee kwaho mani a tumeagana pamoja naye kuingia katika shida naa kani katika nyumba namkumbusha po nyumbani ya kwamba mke wangu kechasirafe Unyumba, cheko aunyumba mnakuaacheoakuaa klo akii satuafi uuiawakufi kilio tawambimkewanuumbuaanguwandoacheta tu mke wangu kumbuka akupendaundayawapendawaskilizaji wa, wa e, tunawashukuru e, na tunashukuru sana ndugu awakepaiaankuaa aamouaikiwa unanda kuwa umisio yetuawaaa unaa tukue tunashauia a eny aaoa aa kuaa ibg asante mwariri na nashukuru hiyi ikuwa tu mwanzo wa kipindi sababu ni kipindi ambacho kimekuwa kwenye mwanzo nashukuru tutakuwa na muda pia ya kuzungumza mengi kwa kipindi ambacho kitakuja asante asante nako amba nataka ku dani ya kipini ket iw adamaai a aai wacu am au aaai naiki elengol ambon unakts b unaita ku0975734 509 75 73 42 95 amaku 089 20 38 693 89 20 38 693 amakupage facebook etunandika tu nontre mariage onandika nontre mariage ndonatuma maoniako